MitDac24581

Ba cu Sóc
6/5/15
197
110
43
42
template disk icon wr.png

Version:
5.0.13
Type: Learning

With Rosetta Stone TOTALe you can learn to speak Spanish, French, Italian, English, German or one of 19 other languages

The Rosetta Stone TOTALe language-learning program is designed to help you improve your language skills effectively – and you’ll see results before you know it.​

What's New in 5.0.13:
  • Updated vocabulary
  • Updated photos
  • Language error fixes
  • UI changes
  • Updated Language Packs: Arabic, Chinese, Dutch, English (UK), English (US), Farsi, French, German, Greek, Hebrew, Hindi, Irish, Italian, Japanese, Korean, Polish, Portuguese, Russian, Spanish (Latin America), Spanish (Spain), Swedish, Tagalog, Turkish, Vietnamese.
Features:

Ready to dive in?
From lesson one, the language you’re learning is the only one you’ll hear and use. If you want to learn to swim, you need to get in the water. It’s the same with learning to speak another language. Without your native language for help, you’ll learn actively – which makes you more successful.​
    • ADAPTIVE LEARNING – You don’t learn like anyone else. Our adaptive learning algorithm adjusts to fit your learning style.
    • COMMUNITY LEARNING – Languages are made to be shared. So, we’ll introduce you to millions of other learners and native speakers.
    • SOCIAL SHARING – Language-learning success shouldn’t be a secret. That’s why we’ve launched social sharing.
    • ON THE GO LEARNING – Your life shouldn’t have to slow down for language learning. Our method is flexible enough to keep up.
Learning with our free mobile app is like having a personal language tutor. You’ll discover new vocabulary and grammar – and learn how to use your new language skills in conversation.

Our proven, immersion-based method is the best way to discover the benefits of learning a new language.​

Screenshot:

Download:

Last edited:
Bác cho hỏi bộ language packs của các phiên bản trước có dùng được cho phiên bản này ko ạ?

Bác cho hỏi bộ language packs của các phiên bản trước có dùng được cho phiên bản này ko ạ?
thanhdong22Mình chưa thử nữa bác ạ. Có điều database thì nên cập nhật, thậm chí còn nên cập nhật hơn cả phần mềm nữa á.

Mítdac cho hỏi cài file pack kiểu gì nhỉ. Mình down về nó ra cái folder xong làm thế nào.

Mítdac cho hỏi cài file pack kiểu gì nhỉ. Mình down về nó ra cái folder xong làm thế nào.
zhanshengBác copy toàn bộ file language pack vào thư mục AutoInstall nằm ở Macintosh HD, Library, Application Support, Rosetta Stone, TOTALe hoặc Language Training (nếu bác không thấy thư mục TOTALe), và cuối cùng là AutoInstall. Bật Rosetta lên, phần mềm sẽ tự động cài đặt bộ language pack!

sao bộ cài cho win ko phải exe mà là dmg à bác ơi?

• Like
Reactions: oldman20
em cài trên win. bác nào chỉ em cách cài language pack với ạ. em down file English (US) có định dạng .DMG dùng mấy phần mềm giải nén mà ko dc. dùng DMG Extrator thì nó yêu cầu mật khẩu của file thì phải. mong các bác giúp đỡ

em cài trên win. bác nào chỉ em cách cài language pack với ạ. em down file English (US) có định dạng .DMG dùng mấy phần mềm giải nén mà ko dc. dùng DMG Extrator thì nó yêu cầu mật khẩu của file thì phải. mong các bác giúp đỡView attachment 1014
th24081. Mật khẩu là osxvn bạn ơi.
2. UltraISO mount file dmg bình thường giống như mount file iso, sao phải Extractor làm gì cho khổ?
3. Cách cài đặt Language pack có trong file dmg đó bạn.

• Like
Reactions: oldman20
1. Mật khẩu là osxvn bạn ơi.
2. UltraISO mount file dmg bình thường giống như mount file iso, sao phải Extractor làm gì cho khổ?
3. Cách cài đặt Language pack có trong file dmg đó bạn.
MitDac24581Mình đã cài UltraISO rồi. Nhưng khi kích chuột phải vào file DMG thì không có phần Burn Image Dick, mở trực tiếp trong UltraISO cũng báo ko đúng định dạng. Mình cũng đã cop file vào thư mục AutoInstall nhưng ko thấy hiện tượng j. Hiện giờ vẫn chưa cài được.
p/s: hình như có password. gõ osxvn mà không dc
.

Last edited:
Hi b Mitdac24581. Mình đã dùng thử app này với pack japanese, thấy phần mềm rất tuyệt và hợp với cách học của mình. Cảm ơn b đã chia sẻ. Nhưng mình hình như chưa crack thành công vì khi mở app nó vẫn thông báo như hình chụp màn hình. B hướng dẫn cụ thể cách để crack dùm mình nhé.
Cảm ơn.

Attachments

• Screen Shot 2015-08-25 at 9.35.50 PM.png
    Screen Shot 2015-08-25 at 9.35.50 PM.png
    266.9 KB · Xem: 136
Có 2 file trong thư mục Crack mà mình không biết copy nó dzô chỗ nào luôn... bạn nào biết hướng dẫn mình với....

Bác copy toàn bộ file language pack vào thư mục AutoInstall nằm ở Macintosh HD, Library, Application Support, Rosetta Stone, TOTALe hoặc Language Training (nếu bác không thấy thư mục TOTALe), và cuối cùng là AutoInstall. Bật Rosetta lên, phần mềm sẽ tự động cài đặt bộ language pack!
MitDac24581Bạn ơi trong thư mục TOTALe và Language Training của mình đều không có thư mục AutoInstall. Mình có tạo thư mục đó và đưa nội dung trong language pack vào rồi nhưng mở phần mềm ra vẫn ko được. Nhờ bạn chỉ dẫn chi tiết. Xin cảm ơn.

Bạn ơi trong thư mục TOTALe và Language Training của mình đều không có thư mục AutoInstall. Mình có tạo thư mục đó và đưa nội dung trong language pack vào rồi nhưng mở phần mềm ra vẫn ko được. Nhờ bạn chỉ dẫn chi tiết. Xin cảm ơn.
dodinhkhaiMình vừa làm được rồi. Tạo 1 thư mục AutoInstall trong thư mục Language Training (chứ ko phải Totale) thì ok.

Sorry bạn ơi, mình tải Japanese Pack về rồi nhưng mình mở file không được :< mình xài mac os , không biết file có bị lỗi không nữa, fiel install cho Mac thì mình cài được :)

Cho mình hỏi, sau khi đã cài RS đúng theo hướng dẫn ok rồi thì mình chuyển qua bước đưa file language vào Folder AutoInstall đã tạo ở nơi được hướng dẫn. Nhưng theo hướng dẫn ở link này:

http://support.rosettastone.com/en/...ut-I-get-a-prompt-to-Add-or-Remove-Languages/

thì file copy vào folder AutoInstall phải có đuôi là .rsd. nhưng file ngôn ngữ tải xuống (khoang 2GB) chỉ có đuôi là .dmg.

Vậy cho mình hỏi làm cách nào để có file .rsd?

Mình cài trên Win 10 (va tiếp theo là cài trên MAC AIR)

Cảm ơn.

xin hướng dẫn rõ hơn về cach crack được ko ạ? Xin cảm ơn.

Buồn cái là người tạo ra topic này không hề quan tâm đến nó thì phải? Hỏi, không ai trả lời, vậy các bạn tạo ra làm gì vậy?